Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà 4mx11m nhà mới em Xịn vô ở liền

Ngày đăng: 21/03/2025

4.8
ảnh
Hình ảnh 1/21
Mô tả tin đăng

Nhà siêu rẻ tại P15 quận Tân Bình !
___________________
- Vị Trí Đường Nguyễn sỹ sách P15 Tân Bình
- Tiện ích gần chợ tân trụ gần trường học
- Diện tích . 4m x 11m.
- Công năng PK . Bếp . 3PN. 4WC . P Thờ. Sân Thượng
- Nhà Mới Đẹp
- Nội Thất Đầy Đủ
- Sổ Hồng Riêng Hỗ Trợ Vay Ngân Hàng
Giá : 4tỷ900 TL
LH : 0946818168

Xem thêm

Liên hệ:

094 681 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4m

Vị trí bản đồ

4,9 tỷ

3 PN
44 m²
111,36 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Địa chỉ
Ruby Garden, Đ. Nguyễn Sỹ Sách, P. 15, Q. Tân Bình, Tp. Hồ Chí Minh
NT

Nguyễn Văn Trường

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà 4mx11m nhà mới em Xịn vô ở liền - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.