Tin đăng đã hết hạn.

Lh Đông 0799218176 Nhà đẹp vị trí trung tâm hẻm 89/NHĐ-p14-Tân Bình.1T1L hxh giá mềm 940tr (còn TL)

Ngày đăng: 28/02/2025

4.7
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/1
Mô tả tin đăng

Lh Đông 0799218176 Nhà đẹp vị trí trung tâm hẻm 89/NHĐ-p14-Tân Bình.1T1L hxh giá mềm 940tr (còn TL) Chính chủ cần bán gấp nhà hẻm ô tô 89/Nguyễn Hồng Đào,Phường14,Tân Bình. Giá chỉ : 940 triệu (còn thương lượng) HẺM XE HƠI Cách mặt tiền chỉ 60m, mua kinh doanh, cho thuê hay ở đều được ̣̂ ́ : 4,3x15(64,5m²) Pháp lý: ̂̉ ̂̀ ̂, không tranh chấp (mua bán công chứng ngay) ̂́ ̂́ ̀: 1 ̣̂, 1 ̂̀ ,Sân thượng ,3 phòng ngủ, xây dựng cực kỳ kiên cố Khu vực sầm uất nhất ,tiện ích đầy đủ không thiếu thứ gì: chợ, bệnh viện, trường học, siêu thị Khu an ninh, dân trí cao, hẻm gắn camera 24/24

Xem thêm

Liên hệ:

079 921 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Dân trí cao, Vị trí trung tâm

Vị trí bản đồ

940 triệu

3 PN
64.5 m²
14,57 triệu/m²

Từ khoá liên quan
* Lưu ý: Bài viết Lh Đông 0799218176 Nhà đẹp vị trí trung tâm hẻm 89/NHĐ-p14-Tân Bình.1T1L hxh giá mềm 940tr (còn TL) - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.