Tin đăng đã hết hạn.

Nhà bán gấp trong tuần đường Phạm Văn Hai, Tân Bình.Giá:4,83tỷ/68m2(5x13,6m) gần với sân bay .

Ngày đăng: 23/11/2024

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng
Nhà bán gấp trong tuần đường Phạm Văn Hai, Tân Bình, gần sân bay và sân cầu lông Bùi Thị Xuân 300

Giá: 4tỷ 830triệu

Diện tích:68m²(5mx13,6m)

Đang cho thuê 20triệu/ tháng

Kết cấu: 1 trệt 2 lầu 5 phòng ngủ,5 nhà vệ sinh , nhà còn mới, nhà đầy đủ tiện ích trong nhà

Sổ hồng riêng , sổ vuông vức, pháp lý chuẩn

Xem nhà liên hệ 0903 120 *** gặp Tài để xem nhà
Xem thêm

Liên hệ:

090 312 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m

Vị trí bản đồ

Tiếp tục xem tin
Từ khoá liên quan
* Lưu ý: Bài viết Nhà bán gấp trong tuần đường Phạm Văn Hai, Tân Bình.Giá:4,83tỷ/68m2(5x13,6m) gần với sân bay . - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.