Tin đăng đã hết hạn.

Bán Gấp Nhà Đường Hùng Vương , Phường 6 , TP Tân An 120m2 Nhà Đẹp Full Nội Thất SHR

Ngày đăng: 17/09/2025

4.8
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

- Vị Trí : Đường Hùng Vương , Phường 6 , TP Tân An , Tỉnh Long An ( Tây Ninh mới ) - Diện tích : 120m2 ( ngang 5 dài 24 ) - Tiện ích : Gần Bến Xe Buýt Long An ( 600m ) , gần , Khách Sạn , Trung tâm thương mại , Tiện ích ăn uống đầy đủ , Chợ ( 400m ) - Đường vào nhà 8m ( khu dân cư đông đúc ) - Sổ hồng riêng sang tay - Sản phẩm nhận kí gửi , quan tâm gọi ngay để được xem nhà - Ngân 0898156669

Xem thêm

Liên hệ:

089 815 ****

Vị trí bản đồ

1,24 tỷ

3 PN, 3 WC
120 m²
10,33 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Địa chỉ
P. 6, Tp. Tân An, T. Long An
MN

Mai Ngân

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán Gấp Nhà Đường Hùng Vương , Phường 6 , TP Tân An 120m2 Nhà Đẹp Full Nội Thất SHR - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.