Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà phường 6 gần Aeon Tân An hẻm ô tô, full nội thất

Ngày đăng: 18/08/2025

4.9
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

Bán nhà mặt tiền hẻm xe hơi P6, TP. Tân An. Giá chỉ: 1 tỷ 180 triệu (TL nhẹ) full nội thất mới 100%! Vị trí đẹp: Mặt tiền hẻm đường Nguyễn Thị Hạnh, Phường 6, TP. Tân An hẻm xe ô tô 16 chỗ ra vào thoải mái. Cách Aeon Trần Anh và trung tâm TP chỉ 2 phút chạy xe tiện ích xung quanh đầy đủ! Diện tích: 4.5m x 12.5m. Nhà xây kiên cố, có gác lửng, thiết kế hợp lý, dọn vào ở ngay! Tặng full nội thất mới chưa qua sử dụng: Máy giặt tủ lạnh máy lạnh. Sofa quạt hơi nước tủ, bàn ghế. Tranh treo két sắt. Chỉ cần xách vali vào là ở ngay! Nhận ký gửi - mua bán nhà đất tại Long An. Hỗ trợ định giá tài sản muốn giao dịch check pháp lý rõ ràng hoàn toàn miễn phí. Dịch vụ chuyên nghiệp: Nhận ký gửi, mua bán nhà đất, tìm bất động sản theo yêu cầu một cách nhanh chóng, chính xác. Giá cả hợp lý: Cam kết cung cấp những sản phẩm tốt nhất, giá đầu tư cạnh tranh. Thông tin minh bạch: Cung cấp sổ hồng, định vị lô đất, video thực tế để anh/chị xem trước. Chỉ khi ưng ý mới cần đi xem đất, tiết kiệm thời gian. Thương lượng trực tiếp: Tất cả sản phẩm đều giao dịch trực tiếp với chủ, không qua trung gian. Hỗ trợ tận tâm: Tìm kiếm bất động sản theo nhu cầu của anh/chị với tốc độ nhanh nhất. Cam kết uy tín - Chất lượng - Giá cả hợp lý.

Xem thêm

Liên hệ:

090 948 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4,5m

Vị trí bản đồ

1,18 tỷ

2 PN, 2 WC
56 m²
21,07 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Địa chỉ
Đ. Nguyễn Thị Hạnh, P. 6, Tp. Tân An, T. Long An
BL

Bùi Thanh Long

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà phường 6 gần Aeon Tân An hẻm ô tô, full nội thất - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.