Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà 1 trệt 1 lầu mặt tiền đường Nguyễn Văn Tạo thuộc Phường 4 , TP Tân An _ DT : 6.5 x 24m2

Ngày đăng: 10/08/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

. Ngân hàng và công ty định giá vui lòng không phiền. - Bán nhà 1 trệt 1 lầu mặt tiền đường Nguyễn Văn Tạo thuộc Phường 4 , TP Tân An , Long An ( cũ ). . Địa chỉ mới : Phường Long An , tỉnh Tây Ninh. . Diện Tích : 6.5 x 24m2 ( 153m2 ). . Giá : 5 tỷ 500 triệu. . Nhà Gồm : 3 phòng ngũ , 3 nhà vệ sinh , phòng khách , nhà bếp - Nhà rộng rãi có sân ô tô đậu, giếng trời thoáng mát. - Nằm ngay trung tâm tiện ích không thiếu gì : trường học , chợ , bách hoá xanh - Khu dân cư đông đúc bật nhất Tân An. Liên Hệ : 0336506382 ( tư vấn ).

Xem thêm

Liên hệ:

033 650 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 6,5m
Hướng ban công Đông Bắc

Vị trí bản đồ

5,5 tỷ

3 PN, 3 WC
153 m²
35,95 triệu/m²
Địa chỉ
Đ. Nguyễn Văn Tạo, P. 4, Tp. Tân An, T. Long An
NP

Nguyễn Tấn Phát

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà 1 trệt 1 lầu mặt tiền đường Nguyễn Văn Tạo thuộc Phường 4 , TP Tân An _ DT : 6.5 x 24m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.