Tin đăng đã hết hạn.

Nhà gần chợ Khánh Hậu, đường xe du lịch, khu dân cư đông đúc, giá 1 tỷ!

Ngày đăng: 23/07/2025

6.2
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng
Bán căn nhà gần chợ, trạm y tế, trường học, UBND phường Khánh Hậu, đường xe du lịch, khu dân cư đông đúc.
Diện tích: 4.2m x 22m, cạnh 23m, hậu 4.3m.
Giá: 1 tỷ (thương lượng).
Liên hệ: 0946634665 để biết thêm thông tin chi tiết và thương lượng giá cả.
Xem thêm

Liên hệ:

094 663 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4,2m
Chiều sâu 22m
Mức độ giao dịch Càng sớm càng tốt
Ưu điểm BĐS Gần nhiều tiện ích

Vị trí bản đồ

1 tỷ

92.4 m²
10,82 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Ngõ 1 ô tô (2,5 - 5m)
Số tầng
1
Địa chỉ
P. Khánh Hậu, Tp. Tân An, T. Long An
BB

Bụi Bụi Bụi

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Nhà gần chợ Khánh Hậu, đường xe du lịch, khu dân cư đông đúc, giá 1 tỷ! - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.