Tin đăng đã hết hạn.

Gia trang mặt tiền QL.62, Tân An, Long An - Vị trí đắc địa, không gian rộng lớn.

Ngày đăng: 03/04/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng
Nơi an cư lạc nghiệp đang chờ đợi quý vị tại căn nhà mặt tiền QL.62, Phường 2, TP. Tân An, Long An.
Ngôi nhà tọa lạc vị trí đắc địa, gần ngay vòng xoay QL.62 Hùng Vương nối dài, giao thông thuận tiện.
Nhà cấp 4 ấm cúng với 4 phòng ngủ, phù hợp cho gia đình đông thành viên.
Diện tích đất rộng rãi 9.5m x 43m, tổng diện tích 353.9m2, tạo không gian sống thoải mái và thoáng đãng.
Giá bán 20 tỷ đồng (có thể thương lượng).
Liên hệ qua Zalo số điện thoại 0909153777 để biết thêm chi tiết và sở hữu cơ hội đầu tư tuyệt vời này.
Xem thêm

Liên hệ:

090 915 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 9,5m
Chiều sâu 43m

Vị trí bản đồ

20 tỷ

4 PN
408.5 m²
48,96 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Nhà riêng
Số tầng
1
Địa chỉ
Đ. Quốc Lộ 62, Tp. Tân An, T. Long An
DT

Dương Huỳnh Bửu Tâm

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Gia trang mặt tiền QL.62, Tân An, Long An - Vị trí đắc địa, không gian rộng lớn. - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.