Tin đăng đã hết hạn.

Nhà mặt tiền đường Huyện 40, Tam Bình - tổ ấm lý tưởng giá chỉ 1.1 tỷ

Ngày đăng: 09/05/2025

6.2
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng
Bạn đang tìm kiếm một tổ ấm lý tưởng tại Vĩnh Long? Căn nhà mặt tiền đường Huyện 40, tọa lạc tại Phú Lộc, Tam Bình chính là lựa chọn hoàn hảo!

Với diện tích 142.2m2 (88.9m2 thổ cư), căn nhà có kích thước ngang 6.5m và dài 22m, mang đến không gian sống rộng rãi và thoải mái.

Thiết kế gồm 2 phòng ngủ ấm cúng, phòng khách rộng rãi, bếp tiện nghi và 2 nhà vệ sinh sạch sẽ, đáp ứng mọi nhu cầu sinh hoạt của gia đình bạn.

Chủ nhà xây dựng tỉ mỉ, lựa chọn vật liệu kỹ càng, đảm bảo độ bền và tính thẩm mỹ cao.

Giá bán hấp dẫn chỉ 1.1 tỷ đồng. Liên hệ ngay 0907808199 để sở hữu căn nhà mơ ước!
Xem thêm

Liên hệ:

090 780 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 6,5m
Chiều sâu 22m
Mức độ giao dịch Càng sớm càng tốt
Ưu điểm BĐS Dân trí cao

Vị trí bản đồ

1,1 tỷ

2 PN, 2 WC
143 m²
7,69 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Nhà mặt tiền đường Huyện 40, Tam Bình - tổ ấm lý tưởng giá chỉ 1.1 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.