Toà khách sạn 11 tầng ngay Phố Hàn Dương Đình Nghệ, cách biển chưa đến 500m

Ngày đăng: 21/04/2026

5
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Toà khách sạn 11 tầng ngay Phố Hàn Dương Đình Nghệ, cách biển chưa đến 500m. Diện tích 180m2 ngang 9m. Khách sạn 11 tầng gồm 37 căn hộ. Đang cho bên thứ 2 thuê lại 350tr/tháng. Hợp đồng đã ký 4 năm, hoạt động được 2 tháng. Có bể bơi, phòng gym, Spa. Cơ sở vật chất và nội thất của phòng được thiết kế sang trọng, cao cấp, tinh tế. Cách biển Mỹ Khê chưa đến 500m. Trung tâm phố Người Hàn nên đa số là người nước ngoài lưu trú chủ yếu. Pháp lý chuẩn về kinh doanh. Giá chào tại thời điểm này 98 tỷ còn tl ạ.

Xem thêm

Liên hệ:

077 955 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 9m
Tiện ích Bể bơi

Vị trí bản đồ

98 tỷ

180 m²
544,44 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
Đ. Dương Đình Nghệ, P. Phước Mỹ, Q. Sơn Trà, Tp. Đà Nẵng
T

Trang

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Toà khách sạn 11 tầng ngay Phố Hàn Dương Đình Nghệ, cách biển chưa đến 500m - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.