Tin đăng đã hết hạn.

Chuyển nhượng tòa căn hộ biển sát Võ Nguyên Giáp, Sơn Trà, Đà Nẵng

Ngày đăng: 05/10/2025

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

23. Chuyển nhượng toà căn hộ biển Đà Nẵng mới 99%. Vị trí vàng, sát bãi tắm tiềm năng khai thác cực lớn. Quy mô: 26 phòng (gồm 2 Penthouse cao cấp). Diện tích đất: Hơn 450m2, ngang 25m. Hiện trạng: Toà nhà mới 99%, thiết kế hiện đại. Doanh thu thực tế: ~ 260 triệu/tháng. Pháp lý: Sổ hồng cá nhân, pháp lý chuẩn. Giá chuyển nhượng: 7x tỷ (thương lượng trực tiếp chủ). Liên hệ: Hậu).

Xem thêm

Liên hệ:

077 742 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 25m

Vị trí bản đồ

71 tỷ

450 m²
157,78 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
Đ. Lê Văn Huân, P. Thọ Quang, Q. Sơn Trà, Tp. Đà Nẵng
HN

Hậu Nguyễn

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chuyển nhượng tòa căn hộ biển sát Võ Nguyên Giáp, Sơn Trà, Đà Nẵng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.