Tin đăng đã hết hạn.

Khách sạn 2 MT biển Mỹ Khê - 2 MT Võ Nguyên Giáp - dòng tiền 200 triệu

Ngày đăng: 03/10/2025

4.8
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Khách sạn 2 MT biển Mỹ Khê - 2 MT Võ Nguyên Giáp - dòng tiền 200 triệu/tháng. - Vị trí vàng: 2 mặt tiền Võ Nguyên Giáp, trung tâm du lịch, sát biển, cạnh resort & khách sạn 5*. - DT: 185m² | 5 tầng (móng lên 10 tầng) | 15 phòng full nội thất. - Đang cho thuê massage, dòng tiền ~200tr/tháng. -------- Giá: 45,5 tỷ trực tiếp chính chủ0905449600 Thủy. Nhận kí gửi BĐS.

Xem thêm

Liên hệ:

090 544 ****

Vị trí bản đồ

45,5 tỷ

185 m²
245,95 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
Đ. Võ Nguyên Giáp, P. Phước Mỹ, Q. Sơn Trà, Tp. Đà Nẵng
TN

Thủy Thổ Cư Đà Nẵng

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Khách sạn 2 MT biển Mỹ Khê - 2 MT Võ Nguyên Giáp - dòng tiền 200 triệu - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.