Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà mặt tiền đường Trần Bạch Đằng, phường Phước Mỹ, quận Sơn Trà. Diện tích đất: 182m ( 5 x36m)

Ngày đăng: 02/10/2025

5.2
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Bán nhà mặt tiền đường Trần Bạch Đằng, phường Phước Mỹ, quận Sơn Trà. Diện tích đất: 182m ( 5 x36m) Vị trí đất: gần đường Nguyễn Văn Thoại và Võ Văn Kiệt, khu vực tập trung nhiều khách du lịch, hiện tại đang cho thuê Hiện tại đường rộng 7m sắp tới mở rộng đường rộng 15m Tiệ ích gần biển, siêu thị, công viên, chợ, bệnh viện và khu phố tây du lịch Giá 180 triệu/m thương lượng Khách quan tâm gọi Trương

Xem thêm

Liên hệ:

096 307 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m
Hướng ban công Tây

Vị trí bản đồ

32,76 tỷ

182 m²
180 triệu/m²
Địa chỉ
Đ. Trần Bạch Đằng, P. Phước Mỹ, Q. Sơn Trà, Tp. Đà Nẵng
HT

Hoàng Công Trương

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà mặt tiền đường Trần Bạch Đằng, phường Phước Mỹ, quận Sơn Trà. Diện tích đất: 182m ( 5 x36m) - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.