Tin đăng đã hết hạn.

Bán tòa căn hộ 7 tầng mới 100%, doanh thu 110tr/th, sát Hồ Nghinh, cách biển Phạm Văn Đồng 600m

Ngày đăng: 02/10/2025

4.7
ảnh
Hình ảnh 1/9
Mô tả tin đăng

Tòa căn hộ 7 tầng mới 100%, doanh thu 110 tr/th, cách biển Phạm Văn Đồng 500m. - Vị trí: - Đường Phước Trường 12, ngay công viên Hồ Nghinh, Sơn Trà, Đà Nẵng. - Cách biển Phạm Văn Đồng chỉ vài trăm mét. - Khu vực trung tâm du lịch, tập trung đông khách Hàn và khách Tây lưu trú. Mô tả: - Toà căn hộ 7 tầng gồm 11 phòng full nội thất cao cấp. - Diện tích đất: 90m2 (ngang 5m). - Doanh thu thực tế 100 - 110tr/tháng. - Đã có đối tác thuê nguyên căn giá 80tr/tháng. - Hệ thống PCCC đạt chuẩn, pháp lý sổ hồng rõ ràng, công chứng nhanh. Liên hệ em Trang để xem trực tiếp và làm việc chính chủ!

Xem thêm

Liên hệ:

070 270 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m

Vị trí bản đồ

24,4 tỷ

90 m²
271,11 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Địa chỉ
Đ. Phước Trường 12, P. Phước Mỹ, Q. Sơn Trà, Tp. Đà Nẵng
TT

Trang Thu

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán tòa căn hộ 7 tầng mới 100%, doanh thu 110tr/th, sát Hồ Nghinh, cách biển Phạm Văn Đồng 600m - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.