Tin đăng đã hết hạn.

Bán khách sạn mặt tiền đường lớn Phạm Văn Đồng, tuyến đường du lịch chính ĐN

Ngày đăng: 29/09/2025

4.8
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Bán khách sạn mặt tiền đường lớn Phạm Văn Đồng. Tuyến đường du lịch chính của Đà Nẵng nối giữa Cầu Sông Hàn và bãi biển Mỹ Khê. Vị trí: + Cách công viên Biển Đông và Trung tâm thương mại Vincom 1 phút đi xe. + Cách trung tâm thành phố 5 phút. + Xung quanh có nhiều nhà hàng, cửa hàng tiện lợi, khu vui chơi giải trí. Công năng & diện tích: + Diện tích đất: 250m2. + Công năng gồm: 12 tầng - 65 phòng. + Hầm đỗ xe lớn, phòng hội nghị, nhà hàng buffet... V. V. + Gía: 105 tỷ. Khách sạn được thiết kế hiện đại, tinh tế phối giữa tông vàng kim sang trọng cuốn hút. Sảnh đón khách rộng rãi, sang trọng. Nhà hàng buffet và phòng hội nghị phục vụ đa dạng sự kiện. Các phòng được ốp kính đón nắng buổi sáng, diện tích phòng lớn, nội thất hiện đại sẵn sàng đi vào sử dụng. Cơ sở pháp lý rõ ràng - Minh bạch.

Xem thêm

Liên hệ:

036 815 ****

Vị trí bản đồ

105 tỷ

250 m²
420 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
Đ. Phạm Văn Đồng, P. An Hải Bắc, Q. Sơn Trà, Tp. Đà Nẵng
HD

Huỳnh Dương

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán khách sạn mặt tiền đường lớn Phạm Văn Đồng, tuyến đường du lịch chính ĐN - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.