Tin đăng đã hết hạn.

Mặt tiền ngô quyền 2 tầng ngang 15m diện tích khủng 536m giá chỉ 39 tỷ

Ngày đăng: 28/09/2025

5.4
ảnh
Hình ảnh 1/11
Mô tả tin đăng

MẶT TIỀN NGÔ QUYỀN 2 TẦNG NGANG 15M DIỆN TÍCH KHỦNG 536M GIÁ CHỈ 39 TỶ Vị trí đắc địa: Trục chính Ngô Quyền, sầm uất bậc nhất Sơn Trà Gần Âu Thuyền Thọ Quang, Biển Mân Thái, Chợ Chiều, Trường học các cấp Diện tích: 536m² (ngang 15m vuông vức, cực hiếm) Công năng: Nhà 2 tầng kiên cố Sân đỗ ô tô rộng rãi Khu vực kinh doanh Spa 3 Phòng ngủ, bếp, kho 2 Phòng xông hơi, phòng thờ Pháp lý: Sổ hồng chính chủ đã hoàn công đầy đủ Giá bán: Chỉ 39 Tỷ quá rẻ cho quỹ đất mặt tiền lớn, phù hợp xây khách sạn, căn hộ dịch vụ, spa, showroom Liên hệ ngay: 0776221189Tuấn Nhà phố Đà Nẵng - Hội An) Xem nhà trực tiếp Cảm nhận giá trị thực!

Xem thêm

Liên hệ:

077 622 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 13,3m

Vị trí bản đồ

39 tỷ

5 PN, 4 WC
536 m²
72,76 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
Đ. Ngô Quyền, P. An Hải Bắc, Q. Sơn Trà, Tp. Đà Nẵng
HT

HOÀNG VĂN TUẤN

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Mặt tiền ngô quyền 2 tầng ngang 15m diện tích khủng 536m giá chỉ 39 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.