Tin đăng đã hết hạn.

Chính chủ bán lô đất tặng nhà cấp 4 mặt Tiền Đặng Vũ Hỷ, Sơn Trà. Diện tích đất: 644,2m2, mt 10,12m

Ngày đăng: 25/09/2025

5.7
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Chính chủ bán nhà cấp 4 mặt tiền Đặng Vũ Hỷ, Sơn Trà. Diện tích đất: 644,2m2 (ngang 10,12m nở hậu 10,18m, vuông vức đẹp). Hiện trạng: Có sẵn nhà cấp 4, sử dụng ngay hoặc cải tạo theo nhu cầu. Vị trí đắc địa: Nằm trên trục đường Đặng Vũ Hỷ, gần Võ Văn Kiệt tuyến huyết mạch ra biển Mỹ Khê. Gần khu phố Tây An Thượng trung tâm du lịch, dịch vụ sầm uất nhất Đà Nẵng. Khu vực an ninh, hạ tầng đồng bộ, giá trị tăng trưởng mạnh. Tiềm năng vượt trội: Quỹ đất lớn hiếm có thích hợp xây khách sạn, căn hộ dịch vụ, nhà hàng, trung tâm thương mại. Đầu tư dài hạn sinh lời cao, khai thác kinh doanh du lịch cực tốt. Pháp lý rõ ràng sổ đỏ chính chủ giao dịch ngay. Giá bán: 140 triệu/m2 (thương lượng trực tiếp chính chủ). Liên hệ: 0903597565, 0903597565Zalo Dũng).

Xem thêm

Liên hệ:

090 359 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 10,12m
Ưu điểm BĐS Đất vuông - nở hậu

Vị trí bản đồ

90,2 tỷ

3 PN, 2 WC
644.2 m²
140,02 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chính chủ bán lô đất tặng nhà cấp 4 mặt Tiền Đặng Vũ Hỷ, Sơn Trà. Diện tích đất: 644,2m2, mt 10,12m - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.