Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhanh khách sạn 12 tầng view biển Sơn Trà trung tâm du lịch Đà Nẵng, dòng tiền 400 - 500 tr/th

Ngày đăng: 24/09/2025

5.7
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Bán nhanh khách sạn 12 tầng view biển Sơn Trà, trung tâm du lịch Đà Nẵng dòng tiền 400 - 500 tr tháng. Vị trí vàng: Mặt tiền đường lớn 15,5m Hà Kỳ Ngộ, cách biển Sơn Trà chỉ vài bước chân. Gần cầu Rồng chợ Hàn bán đảo Sơn Trà. Di chuyển sân bay Quốc tế Đà Nẵng chỉ 10 phút. Khu du lịch sầm uất, tập trung khách quốc tế & doanh nhân. Quy mô khách sạn: Diện tích đất: 185m2 (ngang 10m). Xây dựng: 12 tầng tổng sàn 2.100m2. 35 phòng khách sạn + 5 căn hộ dịch vụ dài hạn. Tiện ích: Sảnh lễ tân sang trọng, nhà hàng, bãi đỗ xe riêng. Trang bị: Trạm phát điện riêng hệ thống PCCC đầy đủ. Hiệu suất khai thác: Doanh thu hiện tại: 400 500 triệu/tháng. Bình quân: 4 5 tỷ/năm. Hoạt động ổn định, tiềm năng tăng trưởng mạnh nhờ vị trí trung tâm du lịch biển. Giá bán: 6x tỷ (thương lượng chính chủ). Liên hệ: 0905408402 Mr. Danh.

Xem thêm

Liên hệ:

090 540 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 10m
Hướng ban công Đông
Ưu điểm BĐS Vị trí trung tâm

Vị trí bản đồ

67 tỷ

185 m²
362,16 triệu/m²
Địa chỉ
Đ. Hà Kỳ Ngộ, P. Phước Mỹ, Q. Sơn Trà, Tp. Đà Nẵng
MD

Minh Danh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhanh khách sạn 12 tầng view biển Sơn Trà trung tâm du lịch Đà Nẵng, dòng tiền 400 - 500 tr/th - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.