Tin đăng đã hết hạn.

Bom tấn đầu tư! Chủ cần vốn giảm nhanh 2 tỷ - toà 8 tầng dòng tiền 1 tỷ/năm - 600m ra biển Mỹ Khê

Ngày đăng: 23/09/2025

4.5
ảnh
Hình ảnh 1/11
Mô tả tin đăng

Bom tấn đầu tư chủ cần vốn giảm nhanh 2 tỷ - toà 8 tầng dòng tiền 1tỷ/ năm - 600m ra biển Mỹ Khê. Dt: 105m2 | đường 7.5m | lề 3m. 8 tầng 15 căn hộ full nội thất cao cấp. Hồ bơi tầng thượng thang máy Đức pháp lý chuẩn chỉnh. Hiện đang cho thuê trọn gói: 1 tỷ/năm thu nhập ổn định. Sở hữu ngay siêu tài sản hiếm: Vừa cho thuê đều đặn, vừa tăng giá trị bền vững theo từng năm. Cơ hội vàng cho nhà đầu tư nhạy bén!

Xem thêm

Liên hệ:

078 776 ****
Thông tin chi tiết
Tiện ích Thang máy

Vị trí bản đồ

26,6 tỷ

105 m²
253,33 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Địa chỉ
Đ. An Đồn, P. An Hải Bắc, Q. Sơn Trà, Tp. Đà Nẵng
HA

Hà An

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bom tấn đầu tư! Chủ cần vốn giảm nhanh 2 tỷ - toà 8 tầng dòng tiền 1 tỷ/năm - 600m ra biển Mỹ Khê - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.