Tin đăng đã hết hạn.

Bán lô góc 2 mặt kiệt ô tô Hà Bổng, 10m ra đường Hà Chương - Hà Bổng - Đà Nẵng

Ngày đăng: 20/09/2025

5
ảnh
Hình ảnh 1/11
Mô tả tin đăng

Bán lô góc 2 mặt kiệt ô tô Hà Bổng _ 10m ra đường Hà Chương _ sát biển _ sát Võ Nguyên Giáp _ xây khách sạn, căn hộ. Diện tích: 243m² (ngang hơn 18m). Đường kiệt ô tô 5m. Vị trí cách biển chỉ vài bước chân, khu phố tây đi bộ, diện tích khủng thích hợp xây khách sạn, toà căn hộ, spa, kinh doanh. Khu vực tiềm năng tăng giá. Vị trí đất vàng. Giá 45 tỷ.

Xem thêm

Liên hệ:

098 585 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Căn góc

Vị trí bản đồ

45 tỷ

243 m²
185,19 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Hướng
Tây
Địa chỉ
Đ. Hà Bổng, P. Phước Mỹ, Q. Sơn Trà, Tp. Đà Nẵng
HA

Hoàng Tuấn Anh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán lô góc 2 mặt kiệt ô tô Hà Bổng, 10m ra đường Hà Chương - Hà Bổng - Đà Nẵng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.