Tin đăng đã hết hạn.

Bán gấp căn hộ 6 tầng, full nội thất ngay biển Mỹ Khê, Sơn Trà, Đà Nẵng

Ngày đăng: 23/09/2025

5
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Bán gấp tòa căn hộ luxury trung tâm biển Mỹ Khê, Đà Nẵng. Địa chỉ: Phước Mỹ 1, P. Phước Mỹ, Q. Sơn Trà, TP. Đà Nẵng. Thông tin chi tiết: Chủ đầu tư: 2T Invest Đơn vị uy tín, nhiều năm kinh nghiệm trong xây dựng & khai thác căn hộ. Diện tích đất: 116m2 (ngang 6.8m). Đường hiện tại: 5m5, vỉa hè 4m5 (dự kiến nâng lên 7m5). Giấy phép xây dựng: 6 tầng + lửng + tum. Quy mô: 12 căn hộ, mỗi căn 2 phòng ngủ riêng biệt. Thiết kế: Chuẩn Luxury, có bồn tắm, 100% căn hộ có ban công riêng. Dòng tiền ổn định: Đơn vị thứ 3 thuê 150tr/tháng (~1.8 tỷ/năm). Vị trí: Trung tâm biển Mỹ Khê khu du lịch sôi động, khai thác cực mạnh. Bàn giao: Cuối tháng 12/2025. Giá bán: 34 tỷ. Tiến độ thanh toán: 1 Đợt 1: Thanh toán 26 tỷ Hai bên tiến hành công chứng. 2 Đợt 2: Thanh toán số còn lại theo tiến độ hoàn thiện công trình. Cam kết từ 2T Invest: Thuê lại toàn bộ tòa nhà với giá 150tr/tháng ngay khi bàn giao. PCCC đạt chuẩn, đúng quy định Nhà nước. Hoàn công đầy đủ trước khi bàn giao. Bảo hành tài sản 12 tháng sau bàn giao. Liên hệ: 0985443553

Xem thêm

Liên hệ:

098 544 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 6,8m
Hướng ban công Nam

Vị trí bản đồ

34 tỷ

116 m²
293,1 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Hướng
Nam
Địa chỉ
Đ. Phước Mỹ 1, P. Phước Mỹ, Q. Sơn Trà, Tp. Đà Nẵng
DS

Dinh Sy

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán gấp căn hộ 6 tầng, full nội thất ngay biển Mỹ Khê, Sơn Trà, Đà Nẵng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.