Tin đăng đã hết hạn.

Bán khách sạn Võ Văn Kiệt - sát biển, siêu hiếm, dòng tiền tốt, vị trí siêu hiếm

Ngày đăng: 13/09/2025

5.4
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Nằm trên cung đường sôi động bậc nhất và chỉ cách bãi biển Mỹ Khê vài bước chân, đây là cơ hội hiếm có để sở hữu một bất động sản kinh doanh đỉnh cao. - Thông tin chi tiết: + Vị trí: Sở hữu mặt tiền đắc địa Võ Văn Kiệt (sát biển Phạm Văn Đồng), Sơn Trà, Đà Nẵng. + Diện tích đất: 180m2 (10m x 18m). + Diện tích sàn: 2.900m2. - Khách sạn thiết kế hiện đại 18 tầng với đầy đủ tiện nghi đẳng cấp như: + Hồ bơi vô cực trên sân thượng, view toàn cảnh biển và thành phố. + Phòng gym, nhà hàng sang trọng, phục vụ du khách. + 2 phòng làm việc và 2 phòng nội bộ, tiện nghi cho việc quản lý. - Pháp lý: Sổ hồng chính chủ, sẵn sàng giao dịch. - Giá bán: 170 tỷ (có thương lượng). Khách sạn được xây dựng kiên cố, thiết kế hiện đại, đang hoạt động ổn định với lượng khách dồi dào, mang lại doanh thu hấp dẫn. Đây không chỉ là một bất động sản nghỉ dưỡng, mà còn là một cỗ máy in tiền với tiềm năng sinh lời vượt trội, đặc biệt khi Đà Nẵng đang là điểm đến du lịch hàng đầu cả nước. Liên hệ Mr Hùng: 0907378585 ngay để xem khách sạn và làm việc trực tiếp với chính chủ!

Xem thêm

Liên hệ:

090 737 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 10m
Hướng ban công Đông Nam

Vị trí bản đồ

170 tỷ

180 m²
944,44 triệu/m²
Địa chỉ
Đ. Võ Văn Kiệt, P. Phước Mỹ, Q. Sơn Trà, Tp. Đà Nẵng
LH

LÊ VĂN HÙNG

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán khách sạn Võ Văn Kiệt - sát biển, siêu hiếm, dòng tiền tốt, vị trí siêu hiếm - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.