Tin đăng đã hết hạn.

Chào Bán Nhà 4 Tầng Dương Đình Nghệ, Sơn Trà Đà Nẵng

Ngày đăng: 19/09/2025

5.9
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Chào Bán Nhà 4 Tầng rưỡi Mặt tiền đường Dương Đình Nghệ, Đà Nẵng Khu vực trung tâm du lịch, tiện ích đầy đủ Gần Biển Mỹ Khê, Khu Phố trung tâm Du Lịch Thành Phố Đà Nẵng Diện tích: 105 m ngang 5 Hướng Chính Nam Vị trí: Đầu Tư Kinh Doanh Tốt Nhà Hàng, Căn Hộ, Baber Shop, Pub Korean, Japaneses Giá: 23tx00 thương lượng Liên hệ: 0905238158

Xem thêm

Liên hệ:

090 523 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m
Hướng ban công Nam
Ưu điểm BĐS Kinh doanh được

Vị trí bản đồ

23,6 tỷ

4 PN, 5 WC
105 m²
224,76 triệu/m²
Địa chỉ
Đ. Dương Đình Nghệ, P. An Hải Bắc, Q. Sơn Trà, Tp. Đà Nẵng
Dh

Dương hiền hiệp

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chào Bán Nhà 4 Tầng Dương Đình Nghệ, Sơn Trà Đà Nẵng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.