Tin đăng đã hết hạn.

Bán toà nhà căn hộ 6 tầng biển Mỹ Khê 19P, dòng tiền 400 tr tháng - 4x tỷ

Ngày đăng: 19/09/2025

5
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/1
Mô tả tin đăng

Bán toà nhà căn hộ 6 tầng biển Mỹ Khê 19P, dòng tiền 400 tr tháng - 4x tỷ. Vị trí vàng: Đường Thạch Lam, sát Nguyễn Văn Thoại, Sơn Trà. Cách bãi tắm biển Mỹ Khê chỉ 200m. Khu phố du lịch, khách Tây ở kín quanh năm. Thông tin tòa nhà: Diện tích đất: 166m2, mặt tiền 10m. Kết cấu: 6 tầng + thang máy + 2 thang bộ. Gồm 19 căn hộ cao cấp (3 căn đôi + 15 căn đơn). Đầy đủ PCCC, pháp lý chuẩn, thiết kế hiện đại. Sân để xe rộng + sân thượng view biển. Dòng tiền thực tế: Cho thuê theo ngày: 600k 1,2 triệu/căn. Doanh thu ổn định gần 400 triệu/tháng. Khách full quanh năm, tự vận hành. Vị trí cách biển 200m cách Nguyễn Văn Thoại 50M. Giá bán: 45 tỷ. LH 0901395252Tuyên) để được tư vấn miễn phí.

Xem thêm

Liên hệ:

090 139 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 10m
Hướng ban công Đông Bắc
Tiện ích Thang máy

Vị trí bản đồ

45 tỷ

166 m²
271,08 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
P. Thạch Lam, P. Phước Mỹ, Q. Sơn Trà, Tp. Đà Nẵng
BN

BĐS Đà Nẵng

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán toà nhà căn hộ 6 tầng biển Mỹ Khê 19P, dòng tiền 400 tr tháng - 4x tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.