Tin đăng đã hết hạn.

Chủ cần bán lô góc Nguyễn Văn Thoại, Sơn Trà, TP. ĐN

Ngày đăng: 02/09/2025

4.6
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Có góc 2 MT Nguyễn Văn Thoại và Châu Thị Vĩnh Tế, hiện đang cho thuê 100 tr/tháng. DT 175,6m2 giá 57 tỷ TL, có sẵn nhà 2 tầng. Khu vực sầm uất bậc nhất khu phố biển du lịch. LH an dẩn đi xem nhà trực tiếp LVCC TL. Chủ người địa phương.

Xem thêm

Liên hệ:

090 549 ****

Vị trí bản đồ

57 tỷ

175.6 m²
324,6 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
Đ. Nguyễn Văn Thoại, Q. Sơn Trà, Tp. Đà Nẵng
AH

An Huynh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chủ cần bán lô góc Nguyễn Văn Thoại, Sơn Trà, TP. ĐN - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.