Tin đăng đã hết hạn.

Bán tòa căn hộ mặt tiền An Hải Đông 1, Sơn Trà, Đà Nẵng

Ngày đăng: 26/08/2025

5.8
ảnh
Hình ảnh 1/18
Mô tả tin đăng

Bán tòa căn hộ mặt tiền An Hải Đông 1 Sơn Trà, Đà Nẵng. Giá bán: 27 tỷ (có thương lượng). Diện tích đất: 155m² xây dựng full đất. Kết cấu: 5 tầng + lửng + 1 tầng tum (tổng 7 tầng). Pháp lý: Hoàn công & PCCC đầy đủ. Không thể xin GPXD mới với quy mô như hiện tại hàng hiếm trên thị trường! Gồm: 11 căn hộ dịch vụ cao cấp. 6 phòng khách sạn thiết kế hiện đại. Thang máy đầy đủ. Hiện đang cho thuê khoán nguyên tòa 90 triệu/tháng dòng tiền ổn định. Vị trí đắc địa: Mặt tiền đường An Hải Đông 1, khu vực du lịch sầm uất, gần cầu Rồng, cầu Trần Thị Lý, chỉ vài phút ra biển. Cơ hội đầu tư sinh lời cao sản phẩm không còn trên thị trường! Liên hệ Quốc Huy 0702311817) tư vấn trực tiếp.

Xem thêm

Liên hệ:

070 231 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Bắc
Tiện ích Thang máy

Vị trí bản đồ

27 tỷ

155 m²
174,19 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Số tầng
5
Hướng
Bắc
Địa chỉ
Đ. An Hải Đông 1, P. Phước Mỹ, Q. Sơn Trà, Tp. Đà Nẵng
QH

Quốc Huy

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán tòa căn hộ mặt tiền An Hải Đông 1, Sơn Trà, Đà Nẵng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.