Tin đăng đã hết hạn.

Bán mặt bằng kinh doanh 175m2 Dương Đình Nghệ dòng tiền 30tr/tháng sầm uất nhất khu phố Hàn

Ngày đăng: 26/08/2025

5.4
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

BÁN MẶT BẰNG KINH DOANH TRỤC ĐƯỜNG DƯƠNG ĐÌNH NGHỆ Dòng tiền sẵn có 30 triệu/tháng Diện tích: 175 m² (ngang 10 m) Vị trí: Nằm trên trục đường phố Hàn Quốc nổi tiếng khu phố ẩm thực & du lịch sôi động nhất Đà Nẵng Kinh doanh sầm uất: nhà hàng, dịch vụ du lịch, khách đông quanh năm Trục đường chính, giá trị khai thác cao Giá bán: 38,x tỷ Liên hệ chính chủ: 0906657980

Xem thêm

Liên hệ:

090 665 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 10m

Vị trí bản đồ

38,8 tỷ

175 m²
221,71 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Số tầng
3
Địa chỉ
Đ. Dương Đình Nghệ, P. An Hải Bắc, Q. Sơn Trà, Tp. Đà Nẵng
VT

Võ Thị Thắm

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán mặt bằng kinh doanh 175m2 Dương Đình Nghệ dòng tiền 30tr/tháng sầm uất nhất khu phố Hàn - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.