Tin đăng đã hết hạn.

Chào bán cặp nhà đẹp khu biển mỹ khê , gần phạm văn đồng .dt:472m2 , ngang :13m . 1 lô siêu hiếm

Ngày đăng: 28/08/2025

5.5
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Chào bán 1 cặp đất tặng nhà 2 Tầng khu biển Mỹ khê, VỊ TRÍ GẦN PHẠM VĂN ĐỒNG - Diện tích đất: 472m2 , NGANG :13M - Đường 5m5 -Đất ở đô thị, đất được xây cao tầng phù hợp xây toà căn hộ , khách sạn - Vị trí đẹp khu đông khách du lịch , Ngay khu tổ hợp toà căn hộ khách sạn - Giá bán : 52tỷ ( thương lượng) quá rẻ ANH CHỊ QUAN TÂM LIÊN HỆ Zalo: 0776145121Mr.Đào) Hotline: 0776145121 CÔNG TY BĐS ĐÀO THỊNH PHÁT UY TÍN TRÁCH NHIỆM CHUYÊN NGHIỆP

Xem thêm

Liên hệ:

077 614 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 13m
Hướng ban công Đông

Vị trí bản đồ

52 tỷ

3 PN, 3 WC
472 m²
110,17 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Hướng
Nam
Địa chỉ
Đ. Phạm Văn Đồng, P. An Hải Bắc, Q. Sơn Trà, Tp. Đà Nẵng
CN

Chủ Nhà

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chào bán cặp nhà đẹp khu biển mỹ khê , gần phạm văn đồng .dt:472m2 , ngang :13m . 1 lô siêu hiếm - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.