Tin đăng đã hết hạn.

Bán tòa căn hộ 6 tầng 36 phòng vip đường Xuân Thiều gần biển Mỹ Khê, dòng tiền 150tr/tháng ổn định

Ngày đăng: 27/08/2025

5
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

Bán khách sạn 6 tầng đường Phạm Thiều, gần Phạm Văn Đồng. - Diện tích: 200m2, ngang 10m. - Thiết kế 6 tầng, tổng 36 phòng trong đó có (19 phòng 2 giường và 17 phòng 1 giường) Có tầng Hầm và tầng Tum. - Nội thất mới tinh đang cho thuê HĐ 100 triệu / 1 tháng. Tháng 9/2025 ký lại giá 150tr/tháng. - Pháp lý: Hoàn công, pccc đầy đủ... - Vị trí đẹp sát Phạm Văn Đồng, Hồ Nghinh, đi bộ ra biển chỉ mất 2 - 3 phút. - Khu vực tập trung đông khách du lịch Quốc tế và trong nước... Giá bán: 43,5 tỷ (làm việc chính chủ). Liên hệ tư vấn: 0905279246 Trần Thuyết.

Xem thêm

Liên hệ:

090 527 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 10m
Ưu điểm BĐS Có tầng hầm

Vị trí bản đồ

43,5 tỷ

200 m²
217,5 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Địa chỉ
Đ. Phạm Thiều, P. An Hải Bắc, Q. Sơn Trà, Tp. Đà Nẵng

Trần Thuyết ĐXMT

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán tòa căn hộ 6 tầng 36 phòng vip đường Xuân Thiều gần biển Mỹ Khê, dòng tiền 150tr/tháng ổn định - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.