Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà mặt tiền Nguyễn Văn Thoại, sát góc Đặng Vũ Hỷ, vị trí kim cương để kinh doanh

Ngày đăng: 30/08/2025

5.5
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Nằm ngay sát góc Nguyễn Văn Thoại - Đặng Vũ Hỷ, trục đường huyết mạch dẫn thẳng ra biển Mỹ Khê. Khu vực kinh doanh sôi động bậc nhất Đà Nẵng, tập trung khách du lịch, khách sạn, nhà hàng, café và chuỗi dịch vụ cao cấp. Thông tin chi tiết: Diện tích: 126,6m². Ngang: 6,26m, đất vuông vức, thế cực đẹp. Hướng: Đông Nam. Vị trí sát góc cực hiếm, tiềm năng khai thác cao, thích hợp xây dựng khách sạn, tòa căn hộ dịch vụ, nhà hàng, Nằm trên trục Nguyễn Văn Thoại con đường vàng kết nối sân bay trung tâm biển Mỹ Khê. Giá trị đầu tư: Giá trị gia tăng mạnh mẽ theo từng năm. Vừa đầu tư vừa khai thác kinh doanh sinh lời ngay. Sổ đỏ chính chủ, giao dịch trực tiếp. Giá bán: 41 tỷ (thương lượng cho khách thiện chí). ---------- Chi tiết liên hệ: 0336957638em Nguyệt) để được hỗ trợ xem nhà trực tiếp.

Xem thêm

Liên hệ:

033 695 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 6,26m
Ưu điểm BĐS Đất vuông - nở hậu

Vị trí bản đồ

41 tỷ

126.6 m²
323,85 triệu/m²
Địa chỉ
Đ. Nguyễn Văn Thoại, Q. Sơn Trà, Tp. Đà Nẵng
NN

Nguyễn Minh Nguyệt

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà mặt tiền Nguyễn Văn Thoại, sát góc Đặng Vũ Hỷ, vị trí kim cương để kinh doanh - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.