Tin đăng đã hết hạn.

Chủ gấp gáp bán nhà mặt tiền Trần Bạch Đằng, với diện tích 214m2 mà chỉ có 36 tỷ chưa đến 170tr/1m2

Ngày đăng: 25/08/2025

5
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/1
Mô tả tin đăng

Chủ gấp gáp bán nhà mặt tiền Trần Bạch Đằng, với diện tích 214m2 mà chỉ có 36 tỷ chưa đến 170tr 1m2. Trần Bạch Đằng nối dài thông thẳng Hồ Nghinh - sắp mở đường 10.5m - cơ hội đầu tư xuống tiền ngay bây giờ đón làng sóng. Hiện tại đường trước nhà 6m. Trong năm nay mở đường trước mặt 10m5. Nhà đang có dòng tiền 25 tr/1 tháng. Yêu thương 36 tỷ. Lh: 0905557851 lvcc.

Xem thêm

Liên hệ:

090 555 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m

Vị trí bản đồ

36 tỷ

4 PN, 3 WC
214 m²
168,22 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
Đ. Trần Bạch Đằng, P. Phước Mỹ, Q. Sơn Trà, Tp. Đà Nẵng
C

Chiến

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chủ gấp gáp bán nhà mặt tiền Trần Bạch Đằng, với diện tích 214m2 mà chỉ có 36 tỷ chưa đến 170tr/1m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.