Tin đăng đã hết hạn.

Bán chung cư mini, 25,8 tỷ, 121 m2, 20PN, 20VS, An Nhơn 3, An Hải Bắc, Sơn Trà, Đà Nẵng

Ngày đăng: 25/08/2025

5
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Chung cư mini tại đường An Nhơn 3, Phường An Hải Bắc, Sơn Trà, Đà Nẵng là một lựa chọn tuyệt vời cho những ai đang tìm kiếm không gian sống tiện nghi và hiện đại. - Diện tích 121 m2 với thiết kế thông minh, phù hợp cho nhiều nhu cầu sử dụng. - Có 20 phòng ngủ và 20 toilet, đáp ứng nhu cầu lớn cho gia đình hoặc cho thuê. - Hướng cửa chính Tây, ban công Tây, mang lại phong thủy tốt cho cư dân. - Nội thất đầy đủ với điều hòa, giường, tủ lạnh,... Chỉ việc dọn vào ở. - Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an toàn cho giao dịch. - Tiện nghi sống cao với không gian thoáng đãng và gần gũi thiên nhiên. Tiện ích xung quanh: - Gần bệnh viện 199 - khoa phục hồi chức năng - bệnh nghề nghiệp và Bệnh viện Đà Nẵng. - Siêu thị Danavi Mart, Winmart Đà Nẵng và Winmart + chỉ vài phút đi bộ. - Các trung tâm anh ngữ như Pingo và Fisher's Superkids Academy, cùng trường mầm non Sao Khuê gần kề. Liên hệ để được tư vấn miễn phí và xem nhà ngay hôm nay qua 0702311817 - Đặng Quốc Huy.

Xem thêm

Liên hệ:

070 231 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây

Vị trí bản đồ

25,8 tỷ

121 m²
213,22 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Hướng
Tây
Địa chỉ
Đ. An Nhơn 3, P. An Hải Bắc, Q. Sơn Trà, Tp. Đà Nẵng
QH

Quốc Huy

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán chung cư mini, 25,8 tỷ, 121 m2, 20PN, 20VS, An Nhơn 3, An Hải Bắc, Sơn Trà, Đà Nẵng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.