Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà 3 tầng lô góc 2 MT đường Triệu Việt Vương, DT 116m, ngang 6m, trục chính nhìn thẳng bờ sông

Ngày đăng: 24/08/2025

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/11
Mô tả tin đăng

Rất hiếm! Nhà 3 tầng lô góc 2 mặt tiền đường Triệu Việt Vương - trục chính tầm nhìn ra bờ sông Hàn đắt giá - Vị trí không thể đẹp hơn tiện ích bao vây - Hưởng trọn vượng khí từ dòng Sông Hàn, đảm bảo một cuộc sống bền vững và thịnh vượng. DT đất: 116m2, ngang 6m. Đường 10m5 (lề 4,5m). Vị trí vàng: Ngôi nhà lô góc gần công viên hưởng trọn vượng khí từ dòng Sông Hàn, ngay Chợ Hà Thân, Cầu Tình Yêu, cầu Rồng, và chợ đêm Sơn Trà những điểm đến "nhất định phải ghé" của du khách trong và ngoài nước. Pháp lý: Sổ hồng chính chủ, thủ tục mua bán nhanh gọn. Giá chào: 22 tỷ 8 thương lượng chính chủ. Khách xem liên hệ em Trang sẵn sàng gửi thông tin 24/24 - thương lượng giá trực tiếp với chủ 0898168986

Xem thêm

Liên hệ:

089 816 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 6m
Ưu điểm BĐS Giáp vườn hoa công viên, Căn góc

Vị trí bản đồ

22,8 tỷ

4 PN, 4 WC
116 m²
196,55 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
Đ. Triệu Việt Vương, Q. Sơn Trà, Tp. Đà Nẵng
T

Trang

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà 3 tầng lô góc 2 MT đường Triệu Việt Vương, DT 116m, ngang 6m, trục chính nhìn thẳng bờ sông - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.