Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà mặt phố đường Nguyễn Duy Hiệu, An Hải Nam, Sơn Trà, Đà Nẵng, 22,9 tỷ, 250m2

Ngày đăng: 07/08/2025

4.8
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Nhà mặt phố tại đường Nguyễn Duy Hiệu, Phường An Hải Nam, Sơn Trà, Đà Nẵng là một cơ hội tuyệt vời cho những ai đang tìm kiếm một không gian sống lý tưởng. Với diện tích rộng rãi 250m2, cấu trúc 2PN + 2WC + bếp, ngôi nhà này mang đến sự thoải mái và tiện nghi cho gia đình. Mặt tiền 7m cùng đường vào 7,5m rất thuận tiện cho việc kinh doanh hoặc mở văn phòng. Pháp lý đầy đủ, ngôi nhà được trang bị nội thất cơ bản, phù hợp cho việc dọn vào ở ngay. Với phong thủy tốt, không gian sống này hứa hẹn mang lại tài lộc và thịnh vượng cho gia chủ. Khu vực xung quanh: - Công viên Nguyễn Văn Trỗi. - Siêu thị Winmart. - Trường trung tâm ngoại ngữ Broadway, trung tâm Anh ngữ Pingo. - Bệnh viện 199 - Bộ Công An. Để biết thêm chi tiết và nhận tư vấn miễn phí, vui lòng liên hệ với Đặng Đình Trung qua số điện thoại 0702267874

Xem thêm

Liên hệ:

070 226 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 7m

Vị trí bản đồ

22,9 tỷ

2 PN, 2 WC
250 m²
91,6 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
Đ. Nguyễn Duy Hiệu, Q. Sơn Trà, Tp. Đà Nẵng
ĐT

Đặng Đình Trung

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà mặt phố đường Nguyễn Duy Hiệu, An Hải Nam, Sơn Trà, Đà Nẵng, 22,9 tỷ, 250m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.