Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà lô góc lê hữu trác 247 m2 ngang gần 11m cách biển mỹ khê 800m 24.5 tỷ

Ngày đăng: 13/08/2025

5.5
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

BÁN NHÀ LÔ GÓC LÊ HỮU TRÁC 247 M2 NGANG GẦN 11M CÁCH BIỂN MỸ KHÊ 800M 24.5 TỶ Vị trí siêu đẹp lô góc 2 mặt thoáng chỉ 800m ra bãi biển Mỹ Khê, gần cầu Rồng, phố du lịch biển Đà Nẵng. Hiện trạng: Nhà gác đúc chắc chắn 3 phòng ngủ, WC Sân vườn trồng rau rộng rãi, thoáng mát Diện tích đất: 247m2 ngang gần 11m Sổ hồng hoàn công đầy đủ pháp lý sạch Phù hợp xây biệt thự nghỉ dưỡng, căn hộ, khách sạn hoặc phân lô bán Giá bán: 24.5 Tỷ

Xem thêm

Liên hệ:

034 719 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 11m
Tiện ích Sân vườn
Ưu điểm BĐS Nhiều mặt thoáng, Căn góc, Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

24,5 tỷ

3 PN, 2 WC
247 m²
99,19 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Địa chỉ
Đ. Lê Hữu Trác, Q. Sơn Trà, Tp. Đà Nẵng
0

0347191794

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà lô góc lê hữu trác 247 m2 ngang gần 11m cách biển mỹ khê 800m 24.5 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.