Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà cấp 4 đường Phó Đức Chính 7m5 kẹp kiệt 3m, nằm sát đường Vương Thừa Vũ, giá tốt khu biển

Ngày đăng: 02/08/2025

5.5
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Nhanh tay sở hữu nhà cấp 4 mặt tiền đường Phó Đức Chính mẹp kiệt 3m, Phường Mân Thái, Sơn Trà, Đà Nẵng với những đặc điểm nổi bật sau: + Giá bán: 8,7 tỷ VND. + Diện tích: 99m2. + Mặt tiền rộng 6,37m, đường vào 7,5m, thuận tiện cho việc kinh doanh. + Hướng cửa chính và ban công: Tây Bắc, phong thủy tốt. + Nhà 1 tầng, 2PN và 1 WC. + Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an toàn cho giao dịch. + Phù hợp xây căn hộ cho thuê ngay bãi tắm Mỹ Khê TP Đà Nẵng. Giá bán chưa đến 88 tr/m2 giá khu biển mỹ khê sát vương thừa vũ quá rẻ. Liên hệ ngay để biết thêm thông tin chi tiết và đặt lịch xem nhà qua số 0932572752 hoặc liên hệ Phạm Trường.

Xem thêm

Liên hệ:

093 257 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 6,37m
Hướng ban công Tây Bắc
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng

Vị trí bản đồ

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà cấp 4 đường Phó Đức Chính 7m5 kẹp kiệt 3m, nằm sát đường Vương Thừa Vũ, giá tốt khu biển - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.