Tin đăng đã hết hạn.

Chỉ 75 tỷ có ngay 220m2 đất view biển, tặng toà căn hộ 5 tầng MT đường Hoàng Sa, Đà Nẵng

Ngày đăng: 31/07/2025

5
ảnh
Hình ảnh 1/9
Mô tả tin đăng

* 75 tỷ thì mua lô nào view biển*. Đây! 5 tầng mặt tiền Hoàng Sa view biển Sơn Trà - Đà Nẵng. Diện tích: 10x22m = 220m². Kết cấu: 5 tầng kiên cố mặt tiền đường lớn 16m. View: Trực diện biển bãi tắm đẹp, vị trí khó tìm, gần đường Vương Thừa Vũ, Phạm Văn Đồng, bao quanh là các khách sạn lớn. Giá bán chỉ 75 tỷ tính ra giá đất rẻ hơn giá đất lô bên cạnh, lại được tặng thêm tò căn hộ 5 tầng Hiện trạng Đang cho thuê 70 triệu/tháng tự kinh doanh thì 150tr/tháng. - Pháp lý rõ ràng, được xây cao tầng, mua bán công chứng nhanh. - Có thể mua 440m2 nếu anh chị muốn diện tích lớn hơn. Giá 154 tỷ. Liên hệ ngay: 0911911799Phương Hưng). Cảm ơn quý khách đã quan tâm!

Xem thêm

Liên hệ:

091 191 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông

Vị trí bản đồ

75 tỷ

220 m²
340,91 triệu/m²
Địa chỉ
Đ. Hoàng Sa, P. Phước Mỹ, Q. Sơn Trà, Tp. Đà Nẵng
TB

Thái Bảo

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chỉ 75 tỷ có ngay 220m2 đất view biển, tặng toà căn hộ 5 tầng MT đường Hoàng Sa, Đà Nẵng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.