Tin đăng đã hết hạn.

Gần biển! Bán khách sạn 3,5 sao 18 tầng 180m2 - 154,99 tỷ - MT Võ Văn Kiệt - Q. Sơn Trà

Ngày đăng: 29/07/2025

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

Gần biển! Bán khách sạn 3,5 sao 18 tầng 180m2 - 154,99 tỷ - MT Võ Văn Kiệt - Q. Sơn Trà. + Diện tích: 180m2, ngang 10m. + Giá: 154,99 tỷ có thương lượng. + Vị trí: Nằm giữa cầu Rồng và biển, xung quanh nhà hàng, khách sạn & Resort, đi bộ ra biển Mỹ Khê. + Khách sạn 3,5 sao nổi bật với sự kết hợp giữa tiện nghi và phong cách hiện đại với 18 tầng, bao gồm 70 phòng ngủ sang trọng và 2 căn hộ, đa số có tầm nhìn hướng biển. + Ngoài ra, khách sạn còn có nhà hàng, quầy bar, và hội trường phục vụ hội nghị. Bể bơi, phòng GYM, 2 phòng nội bộ, 2 phòng VIP làm việc, nội thất cao cấp. -------------------------------------------------- Phone - Zalo: Ngọc Linh. Chuyên toàn bộ đất biển - toà căn hộ biển - khách sạn biển ĐN. --------------------------------------------------

Xem thêm

Liên hệ:

090 544 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 10m
Tiện ích Bể bơi

Vị trí bản đồ

154,99 tỷ

180 m²
861,06 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
Đ. Võ Văn Kiệt, P. Phước Mỹ, Q. Sơn Trà, Tp. Đà Nẵng
LL

Ly Ngoc Linh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Gần biển! Bán khách sạn 3,5 sao 18 tầng 180m2 - 154,99 tỷ - MT Võ Văn Kiệt - Q. Sơn Trà - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.