Tin đăng đã hết hạn.

Mua đất tặng nhà 3 tầng. Phước Trường 12, DT: 220.6m2, ngang: 23m. Giá: 24.5 tỷ

Ngày đăng: 28/07/2025

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Lô góc quyền lực Nguyễn Đình - Phước Trường 12. Diện tích đất lớn: 220,6m². Mặt tiền Nguyễn Đình rộng 23m. Mặt còn lại rộng 9,7m. Lợi thế đặc biệt: Đường Nguyễn Đình quy hoạch mở rộng 7.5m, thông thẳng ra Hoàng Bích Sơn. Dư 46m² đất rẻo của Nhà nước chạy dọc mặt tiền 23m khách mua có thể hợp khối để tăng giá trị tài sản. Hiện trạng: Nhà 3 tầng, còn mới, kết cấu tốt có thể ở hoặc khai thác ngay. Vị trí đắc địa tiềm năng tăng giá mạnh mẽ trong khu vực phát triển du lịch & hạ tầng đồng bộ.

Xem thêm

Liên hệ:

052 368 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 23m
Ưu điểm BĐS Căn góc

Vị trí bản đồ

24,5 tỷ

220.6 m²
111,06 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
Đ. Nguyễn Đình, P. An Hải Bắc, Q. Sơn Trà, Tp. Đà Nẵng
HT

Huỳnh Thị Tiên

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Mua đất tặng nhà 3 tầng. Phước Trường 12, DT: 220.6m2, ngang: 23m. Giá: 24.5 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.