Tin đăng đã hết hạn.

Chào bán căn nhà Biển Mỹ Khê Đà Nẵng

Ngày đăng: 28/07/2025

5.6
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

SIÊU PHẨM MẶT TIỀN VÕ NGUYÊN GIÁP ĐỐI DIỆN PULLMAN DANANG BEACH RESORT Vị trí vàng Sát Biển Mỹ Khê Gần Hồ Xuân Hương Vị trí đắc địa bậc nhất khu vực ven biển Đà Nẵng: Nằm trên tuyến đường Võ Nguyên Giáp trục đường du lịch sầm uất nhất Đà Nẵng, đối diện các khu resort 5 nổi tiếng như Pullman, Furama Khu vực khách quốc tế lưu trú đông đảo, đặc biệt là khách châu Âu. Lợi thế mặt tiền lớn tiềm năng khai thác cực cao: Phù hợp đầu tư xây dựng Khách sạn, Căn hộ dịch vụ (CHDV), Nhà hàng Café sang trọng hoặc Văn phòng đại diện. Khu vực phát triển ổn định, hạ tầng hoàn thiện, lưu lượng khách du lịch quanh năm. Pháp lý rõ ràng Sổ đỏ chính chủ: Giao dịch nhanh gọn, sang tên ngay trong ngày. Chủ nhà thiện chí, hỗ trợ tối đa trong quá trình thương lượng. Cơ hội vàng cho nhà đầu tư đón đầu tiềm năng phát triển du lịch Đà Nẵng! Liên hệ ngay để nhận thông tin chi tiết và xem đất trực tiếp.

Xem thêm

Liên hệ:

070 266 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 7m
Hướng ban công Đông

Vị trí bản đồ

33,6 tỷ

4 PN, 3 WC
140 m²
240 triệu/m²
Địa chỉ
Đ. Võ Nguyên Giáp, P. Phước Mỹ, Q. Sơn Trà, Tp. Đà Nẵng
TA

Trần Tuấn Anh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chào bán căn nhà Biển Mỹ Khê Đà Nẵng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.