Tin đăng đã hết hạn.

Vip sông! Bán khách sạn 10 tầng 105m2 - 34,79 tỷ - MT Trần Quang Diệu - Q. Sơn Trà

Ngày đăng: 07/07/2025

5.6
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Vip sông! Bán khách sạn 10 tầng 105m2 - 34,79 tỷ - MT Trần Quang Diệu - Q. Sơn Trà. + Diện tích: 105m2, ngang 7,8m. + Giá: 34,79 tỷ có thương lượng. + Vị trí: Phía chân cầu Trần Thị Lý, gần Cầu Rồng Trục đường vuông góc với Trần Hưng Đạo ra sông Hàn. Khu vực luôn thu hút lượng lớn khách du lịch và dân cư qua lại mỗi ngày - Trung tâm du lịch, kinh doanh sầm uất. + Khách sạn 10 tầng có thang máy với 22 phòng (10 phòng đôi, 10 phòng đơn, 2 phòng VIP) và 1 tầng hầm thiết kế & xây dựng đẹp đầy đủ nội thất & PCCC đầy đủ, bao gồm: - Tầng 10 đến tầng 2: Tổng cộng 22 phòng; - Tầng 1: Quầy lễ tân và khu vực tiếp khách; - Tầng hầm: Khu vực để xe, bếp nấu ăn phục vụ nhà hàng. + Đang cho thuê 200 triệu/tháng. -------------------------------------------------- Phone - Zalo: Ngọc Linh. Chuyên toàn bộ đất biển - toà căn hộ biển - khách sạn biển ĐN. --------------------------------------------------

Xem thêm

Liên hệ:

090 544 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 7,8m
Tiện ích Thang máy
Ưu điểm BĐS Có tầng hầm

Vị trí bản đồ

34,79 tỷ

105 m²
331,33 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
Đ. Trần Quang Diệu, P. An Hải Bắc, Q. Sơn Trà, Tp. Đà Nẵng
LL

Ly Ngoc Linh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Vip sông! Bán khách sạn 10 tầng 105m2 - 34,79 tỷ - MT Trần Quang Diệu - Q. Sơn Trà - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.