Tin đăng đã hết hạn.

Bán BĐS tòa khách sạn & căn hộ biển Mỹ Khê & khu phố tây An Thượng có dòng tiền

Ngày đăng: 03/07/2025

5
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Bán BĐS tòa khách sạn & căn hộ biển Mỹ Khê & khu phố tây An Thượng có dòng tiền. - Tất cả sản phẩm đều thuộc vùng lõi du lịch Đà Nẵng, cách biển 200m đến 800m. 1. Đường 7,5m - 12 tầng 28 phòng. Diện tích đất: 198m2 ngang 9m. Đang cho thuê: 150 triệu/tháng giá 79 tỷ. 2. Đường 10m5 2 mặt tiền 10 tầng 1 hầm 35 phòng căn Hộ Diện tích 240m2 ngang 12m. Đang cho thuê 250 triệu/tháng giá 83 tỷ. 3. Đường 7m5 - 12 tầng 1 hầm 50 phòng khách sạn diện tích đất: 202m2 ngang 9m doanh thu ~ 450 triệu/ tháng, giá 90 tỷ. 4. Đường 7,5m 13 tầng 1 hầm 56 phòng. Diện tích đất: 217m2 ngang 9m. Đang cho thuê: 270 triệu/tháng giá 92 tỷ. 5. 2 Mặt tiền đường 15m 11 tầng 50 phòng. Diện tích: 234m2 ngang 13m. Giá 125 tỷ. - Và còn rất nhiều sản phẩm tương tự và lớn hơn. - Cam kết sản phẩm làm việc trực tiếp từ chính chủ. - Nhận ký gửi, tìm kiếm bất động sản chính chủ giá tốt khu vực Đà Nẵng. * Quý khách hàng vui lòng liên hệ: Lê Minh 0905299337 & 0905299337 để xem và làm việc trực tiếp chính chủ.

Xem thêm

Liên hệ:

090 529 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 12m

Vị trí bản đồ

83 tỷ

240 m²
345,83 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
Đ. Hà Bổng, P. Phước Mỹ, Q. Sơn Trà, Tp. Đà Nẵng
LM

Lê Minh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán BĐS tòa khách sạn & căn hộ biển Mỹ Khê & khu phố tây An Thượng có dòng tiền - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.