Tin đăng đã hết hạn.

Gần biển! Bán toà căn hộ 5 tầng 120m2, 8,85 tỷ kiệt Lê Văn Thứ - Q. Sơn Trà

Ngày đăng: 09/07/2025

4.6
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Gần biển! Bán toà căn hộ 5 tầng 120m2, 8,85 tỷ kiệt Lê Văn Thứ - Q. Sơn Trà. + Diện tích: 120m2, ngang 6m. + Giá: 8,85 tỷ có thương lượng. + Vị trí: Khu phố cắt đường Võ Nguyên Giáp thông ra biển Mân Thái. Xung quanh nhà hàng, khách sạn & Resort, đi bộ ra biển. + Tòa nhà 5 tầng với 7 căn hộ khép kín Doanh thu 37 triệu/tháng thiết kế đẹp & nội thất và PCCC đầy đủ, gồm: - Tầng 5, 4 và 3: Mỗi tầng có 2 căn hộ khép kín; - Tầng 2: 1 căn hộ khép kín; - Tầng 1: Khu vực để xe, 1WC. + Nhà phía sau 2 tầng cho thuê 12 triệu/tháng. Tổng dòng tiền 49 triệu/tháng khai thác ổn định. -------------------------------------------------- Phone - Zalo: Ngọc Linh. Chuyên toàn bộ đất biển - toà căn hộ biển - khách sạn biển ĐN. --------------------------------------------------

Xem thêm

Liên hệ:

090 544 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 6m

Vị trí bản đồ

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Gần biển! Bán toà căn hộ 5 tầng 120m2, 8,85 tỷ kiệt Lê Văn Thứ - Q. Sơn Trà - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.