Tin đăng đã hết hạn.

Khách sạn 12 tầng khu phố Hàn Quốc - gần biển biển Phạm Văn Đồng

Ngày đăng: 27/06/2025

5.1
Trung bình
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/2
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Khách sạn 12 tầng khu phố Hàn Quốc - gần biển biển Phạm Văn Đồng. ---- Thông tin khách sạn: Khu phố biển Phạm Văn Đồng mặt tiền đường Đinh Thị Hoà. + Diện tích đất 264m2 - ngang 12 mét. + Tổng diện tích sàn lên tới 3000m2. + Xây dựng 1 tầng hầm + 1 tầng lửng + 9 tầng nổi & 1 tầng kỹ thuật. + Tổng số phòng khai thác 46 phòng khách sạn + 10 phòng căn hộ. + Pháp lý đã hoàn công & cập nhật tài sản trên đất đầy đủ. Giá bán: 6X tỷ thương lượng. ---- Liên hệ: 0905488818 Thanh.

Xem thêm

Liên hệ:

090 548 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 12m
Ưu điểm BĐS Có tầng hầm

Vị trí bản đồ

67 tỷ

264 m²
253,79 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
Đ. Phạm Văn Đồng, Q. Sơn Trà, Tp. Đà Nẵng
LT

Lê Việt Thanh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Khách sạn 12 tầng khu phố Hàn Quốc - gần biển biển Phạm Văn Đồng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.