Tin đăng đã hết hạn.

Cần bán ngôi nhà ba tầng tọa lạc trên lô góc diện tích 168,6m2. đường Phước Mỹ 1 và Phước 4.

Ngày đăng: 13/06/2025

4.6
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Cần bán ngôi nhà ba tầng tọa lạc trên lô góc diện tích 168,6m2. đường Phước Mỹ 1 và Phước 4. ngang 9,3 m. đương 5,5m. Ngay khu phố du lịch sầm uất. Vị trí ko còn chỗ nào đẹp hơn. Nhà xây 3 tầng. Hiện đại và đầy đủ công năng. Có 4 phòng ngủ, 4wc khép kín. Bên cạnh co nha cap 4 dang cho thuê kinh doanh 12tr/tháng. Giâ bán 26 tỷ. Có bớt tiền làm sổ

Xem thêm

Liên hệ:

036 815 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Căn góc

Vị trí bản đồ

26 tỷ

168 m²
154,76 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cần bán ngôi nhà ba tầng tọa lạc trên lô góc diện tích 168,6m2. đường Phước Mỹ 1 và Phước 4. - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.