Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà mặt tiền Ngô Quyền-đường rộng nhất Đà Nẵng- nhà 3,5 tầng-nhà ở chưa qua đầu tư-0905061996

Ngày đăng: 18/04/2025

4.8
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Chính chủ gửi nhà 3 tầng rưỡi mặt tiền đường lớn Ngô Quyền.

Diện tích 68,9m2.

Vị trí gần Vincom, cầu sông Hàn khu vực kinh doanh sầm uất.

Giá bán 10,5 tỷ có thương lượng.

Xem thêm

Liên hệ:

090 506 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4m

Vị trí bản đồ

10,5 tỷ

3 PN, 4 WC
68.9 m²
152,39 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
Ngô Quyền Shopping Street, Q. Sơn Trà, Tp. Đà Nẵng
NT

Nguyễn Nhật Tiến

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà mặt tiền Ngô Quyền-đường rộng nhất Đà Nẵng- nhà 3,5 tầng-nhà ở chưa qua đầu tư-0905061996 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.