Tin đăng đã hết hạn.

Nhỉnh 1tỷ/phòng sở hữu siêu phẩm khách sạn 2 mặt tiền 115 phòng view trực diện biển bể bơi nhà hàng

Ngày đăng: 04/04/2025

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/16
Mô tả tin đăng

Khách sạn 2 mặt tiền biển Mỹ Khê vị trí cực đẹp
Diện tích đất: 361m2 (hướng Đông Nam).
- Thiết kế: 16 tầng nổi + 1 hầm.
- 115 phòng - có nhà hàng - 2 hồ bơi, phòng hội nghị, đầy đủ tiện ích, phòng gym, khu vui chơi, quầy Bar vị trí kim cương
- Diện tích sử dụng: 6.589m sàn.
- Đường: 10m5 lề 5m (cách biển 3 phút đi bộ).
- Pháp lý: Đất ODT ở lâu dài, đã hoàn công tài sản, đầy đủ giấy tờ.
Giá 139 tỷ TL giá rẻ nhất thị trường
Liên hệ: 0788664599 Quang Linh

Xem thêm

Liên hệ:

078 866 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 15m
Hướng ban công Đông

Vị trí bản đồ

139 tỷ

361 m²
385,04 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Nhỉnh 1tỷ/phòng sở hữu siêu phẩm khách sạn 2 mặt tiền 115 phòng view trực diện biển bể bơi nhà hàng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.