Tin đăng đã hết hạn.

Siêu hiếm lô đất đẹp 536m2 mặt tiền 10m Ngô Quyền giảm 3 tỷ còn nhỉnh 25 tỷ

Ngày đăng: 31/03/2025

4.2
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Mô tả:
- Diện tích đất cực khủng lên đến 536m2, mặt tiền ngang đường rộng 10m.
- Nhà cấp 4 đầy đủ công năng chủ xác định bán đất tặng nhà.
- Chính chủ, sẵn sàng giao dịch ngay.

Nằm ngay vị trí đỉnh cao bậc nhất Đà Nẵng, mặt tiền đường Ngô Quyền ngang 10m, cách biển Mân Thái chỉ 650m, gần chợ Chiều, tiềm năng lớn rất thích hợp để đầu tư.

Giá chỉ: 25,5 tỷ đã giảm hơn 3 tỷ có thương lượng thêm cho khách thiện chí.
Gọi ngay SĐT: 0932561718 Huỳnh Long Trim để được tư vấn tận tình và chốt giá tốt nhất.

Xem thêm

Liên hệ:

093 256 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 10m

Vị trí bản đồ

25,5 tỷ

536 m²
47,57 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Siêu hiếm lô đất đẹp 536m2 mặt tiền 10m Ngô Quyền giảm 3 tỷ còn nhỉnh 25 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.