Tin đăng đã hết hạn.

Cần bán nhanh lô góc Lê Văn Quý, Sơn Trà, Đà Nẵng

Ngày đăng: 24/03/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Bán nhanh lô góc Lê Văn Quý.
Nhà 2 tầng làm bằng thép tiền chế đng cho hàn quốc thuê tháng 100 tr, vị trí cực đẹp.

Hướng Đông Nam, sổ hồng chính chủ.
Liên hệ em để xem thêm chi tiết đoạn đường này em có 2 lô góc nữa ạ giá hợp lý.

Xem thêm

Liên hệ:

093 488 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Căn góc

Vị trí bản đồ

58 tỷ

3 PN, 3 WC
383 m²
151,44 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cần bán nhanh lô góc Lê Văn Quý, Sơn Trà, Đà Nẵng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.