Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà 3 tầng mặt phố Quốc lộ 21A, Sơn Đông, Sơn Tây, Hà Nội, 9 tỷ, 152m2, 1 cửa hàng, 6PN, 8WC

Ngày đăng: 26/05/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/9
Mô tả tin đăng

Bán nhà mặt phố Quốc lộ 21A, Xã Sơn Đông, thị xã Sơn Tây, Hà Nội, gần chùa Khai Nguyên. Nhà 3 tầng mới với 6PN khép kín + 8WC, 1 cửa hàng, 1 sân để xe, diện tích 152m2, diện tích sàn ~ 300m2. Mặt tiền 5m, mặt đường 60m, vị trí khu dân cư đông đúc, gần đại học quốc gia, đại học FPT, khu du lịch chùa Khai Nguyên đại tượng Phật Adidda lớn nhất Đông Nam Á, bệnh viện đa khoa Mạnh Hưng, phở Lý Quốc Sư, gần bến xe buýt di chuyển đến trung tâm thành phố, các trường đại học... Nên rất thuận lợi cho việc kinh doanh, làm công ty văn phòng, chung cư mini, khách sạn, nhà nghỉ, phòng trọ, tạp hóa, cửa hàng tiện lợi, hiệu thuốc, kho.... Pháp lý đầy đủ. Nhà mới bán Giá bán 9 tỷ VND, chưa bằng một căn chung cư mà sinh lời gấp đôi, hứa hẹn mang lại phong thủy và sinh lợi tốt cho gia chủ. Liên hệ ngay để biết thêm chi tiết qua số điện thoại, zalo 0888395855 anh Thành.

Xem thêm

Liên hệ:

088 839 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m

Vị trí bản đồ

9 tỷ

152 m²
59,21 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Số tầng
3

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà 3 tầng mặt phố Quốc lộ 21A, Sơn Đông, Sơn Tây, Hà Nội, 9 tỷ, 152m2, 1 cửa hàng, 6PN, 8WC - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.